HasaralyricsNew LyricsZuchu

Zuchu – Hasara Lyrics

Zuchu - Hasara Lyrics
Zuchu – Hasara Lyrics

Zuchu – Hasara Lyrics. Ahaaa ahaaa..mmmh mmmh


(Mr LG)…Haaa…

Mi staki tuongee


Moyoni nina machungu machungu


Sije tenda dhambi mmmh

Ila chozi la mnyonge


Malipo ni kwa Mungu kwa Mungu


Bora nihame kambi mmmh

Kama subira ina mwisho


Ina mwisho wake maana


Asali umeimaliza mzinga


Ukanifanya tahira

Suluhisho nimeona kwako hamna


Moyo wangu si wa mnina


Najitua

Tunangombana kwa vitu vidogo


Kosa si kosa unageuka mbogo


Huna dogo wewe

Hunipendi unang’onga kisogo


Punda siendi eti bila magongo


Mpenda zogo wewe

Kukupenda tena staki!


Nimekoma staki!


Kukuona staki!

Narudia tena staki!


Kukuona staki!


Nimekoma staki!

Bora nihesabu


Kwa penzi nimepata


Hasara aah, hasara aah


Hasara, hasara

Hasara ya roho


Penzi imekwenda zake


Hasara aah, hasara aah


Hasara, hasara

Kina cha maji matitukana


Cha mila boya nijifie


Kosa langu nini?

Mchana naonaga usiku


Nachacha nyie maumivu niyasikie


Yasiwakute nyi.. iii

Na kama albadiri


Ya bayana umeniumbua


Umeniadhiri


Umeniacha mnyama na nguo umenivua

Kukupenda tena staki!


Nimekoma staki!


Kukuona staki!

Narudia tena staki!


Kukuona staki!


Nimekoma staki!

Heee! Bora nihesabu tu


Kama nimepata


Hasara aah, hasara aah


Hasara, hasara

Hasara ya roho


Penzi imekwenda zake


Hasara aah, hasara aah


Hasara, hasara

(Kwa mix Lizer)

Haa, haa, haa…


Bora mi nibaki nalia


Haa, haa, haa…mmmh

Pepe x Jador & Jo Klass – Lolita Versuri (Lyrics)

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button