BinadamuChristian BellalyricsNew Lyrics

Christian Bella – Binadamu Lyrics

Christian Bella - Binadamu Lyrics
Christian Bella – Binadamu Lyrics

Christian Bella – Binadamu Lyrics. CBO baba ooh


Mama haya dunia yana mambo mengi


Utakuta unapenda kuishi na binadamu


Lakini kila siku wanakugeukia eeh


Usijali hawa ndio binadamu

Wakikukwepa kuna siku watakutafuta


Wakikusengenye nyamaza watajifunza


Wakikudharau ipo siku watakusifia


Ni kawaida yao, kawaida yao


Tenda wema nenda zako usingoje shukurani

Ona binadamu wabaya, wabaya wabaya


Ubinadamu ni kazi, wabaya wabaya


Watu wa dunia wabaya, wabaya wabaya


Ooh no no wabaya wabaya…

Dunia sisi ni binadamu tunapita, tunapitra


Dunia ya Mola, tenda mema


Unajiwekea akiba kwa Mungu Baba


Amini raia dunia itapita

Mungu akikujali usidharau wenzio


Ukipata kidogo saidia wasiojiweza


Tenda mema duniani usingoje shukurani


Kuna binadamu ni wa ajabu sana


Hawapendi kuona maendeleo ya wengine

Watakuchekea usoni


Ukiwapa kisogo wanakumaliza kabisa


Hawana maana


Watakufuata kama unacho


Ukikosa kabisa wanakumaliza kabisa


Ni binadamu

Mwenzako akipata usinune


Fanya na wewe ujitume


Chuki hawezi kuwa mfalme


Ndo maana lima kesho uvune

Mwenzako akipata usinune


Fanya na wewe ujitume


Chuki hawezi kuwa mfalme


Ndo maana lima kesho uvune

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button