Ben PolHiyo Ndio MbayalyricsNew LyricsTamimu

Ben Pol X Tamimu – Hiyo Ndio Mbaya Lyrics

Ben Pol X Tamimu - Hiyo Ndio Mbaya Lyrics
Ben Pol X Tamimu – Hiyo Ndio Mbaya Lyrics

Ben Pol X Tamimu – Hiyo Ndio Mbaya Lyrics. Nilijua utanifaa


Maisha yangu yote mi nilikupa


Umevunja moyo mpaka mifupa


Ulichokifanya mwenzako najuta (Eeeh..)

Nilikupenda sana nikakuweka moyoni


Mengi uliyofanya nikajifanya siyaoni


Kurudi late na mitungi kichwani


Kila siku visa tu na visirani

Mepenzi ya utumwa siyawezi acha mi niende zangu


Nilichofunzwa mapenzi sio kupiga mwenzangu


Onyesha wivu wa mapenzi kwa mwenzio


Kama unampenda kweli

We unampenda ya hakupendi


Hiyo ndo mbaya


Akijifanya anakupenda sana


Hiyo ndo mbaya

Kumbe mwenzako anakudanganya


Hiyo ndo mbaya


Alafu moyo utauma sana


Hiyo ndo mbaya


Mwisho wa siku mkibwagana


Hiyo ndo mbaya hiyo

Rayvanny Ft Zuchu – Number One Lyrics

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button